Ống kính E 15mm F1.4 G | SEL15F14G
SONY
Availability:
Còn 3 trong kho
15,700,000 đ 16,690,000 đ
Còn 3 trong kho
Sony E 15mm f/1.4 G
Chất lượng ống kính
Trong bộ 3 ống kính Sony APS-C mới thì có lẽ Sony E 15mm f/1.4 G là chiếc có vẻ cao cấp hơn. Ống kính có kích thước 66.6mm x 69.5mm với khẩu độ f/1.4.
sony_E_15_mm_f1.4_G-40.jpg
Mặt kính phía trước có dạng lồi nhẹ, nhận kính lọc 55mm. Phía sau ống kính này cũng có vòng cao su để bảo vệ điểm lắp khỏi bụi và ẩm.sony_E_15_mm_f1.4_G-41.jpg
sony_E_15_mm_f1.4_G-42.jpg
Đến hệ thống cửa hàng Điện máy trực tuyến ngay hôm nay để trải nghiệm sản phẩm với giá ưu đãi !
Sony Center Samnec
 11 Trần Thái Tông, Cầu Giấy, Hà Nội
SKU: SEL15F14G Danh mục: , , Thẻ: , , Thương hiệu:
Hãng
SONY
Xuất xứ
Trung Quốc
Năm ra mắt
2022
Thông số kỹ thuật
Độ dài tiêu cự15mm (tương đương 22.5mm trên full-frame)
Khẩu độ tối đaF1.4
Khẩu độ tối thiểuF16
Ngàm ống kínhSony E
Định dạng ống kínhAPS-C
Góc nhìn87°
Khoảng cách lấy nét tối thiểu0.17 m (MF), 0.2 m (AF)
Độ phóng đại tối đa0.15x (MF), 0.12x (AF)
Thiết kế quang học13 thấu kính chia thành 12 nhóm
Thành phần thấu kính1 ED, 1 Super ED, 3 thấu kính aspherical
Số lá khẩu7 (khẩu tròn)
Loại lấy nétTự động (Dual Linear Motors), thủ công
Chống rung ảnhKhông (dựa vào chống rung thân máy)
Kích thước bộ lọc55 mm
Kích thước (ø x L)66.6 mm x 69.5 mm
Trọng lượng219 g
Chống chịu thời tiếtCó (chống bụi, chống ẩm)
Based on 0 reviews
0.0 overall
Be the first to review “Ống kính E 15mm F1.4 G | SEL15F14G”