Tivi Samsung Mini LED 65 inch UA65M71H
SAMSUNG
Availability:
Còn 2 trong kho
17,280,000 đ 19,400,000 đ
Còn 2 trong kho
Trọn vẹn cho từng khoảnh khắc rực rỡ
Những điểm nổi bật
Giải đáp mọi câu hỏi với trợ lý AI của bạn.Samsung Vision AI đã sẵn sàng.
Trợ lý Vision AI Companion
Chất lượng hình ảnh
Đắm chìm với những khung hình có dải sáng rộng và độ tương phản vượt trội
Đèn nền Mini LED
Dải màu sắc siêu rộng, chân thực được tái hiện chuẩn xác nhờ hệ thống đèn nền Mini LED
Pure Spectrum Color – tái hiện 1 tỷ sắc màu thuần khiết
Xem thêm về chất lượng hình ảnh
Độ tương phản ấn tượng được tái hiện sống động chuẩn 4K
Bộ xử lý Mini LED 4K
Trải nghiệm chiến game
Rõ khung hình, mượt chuyển động
Công nghệ Motion Xcelerator
Âm thanh
Trải nghiệm âm thanh đắm chìm trọn vẹn
Các công nghệ âm thanh
Công nghệ Object Tracking Sound Lite
Hệ điều hành One UI Tizen
Cá nhân hóa trải nghiệm trên màn hình
Hệ điều hành One UI Tizen
Đến hệ thống cửa hàng của Điện máy trực tuyến ngay hôm nay để trải nghiệm sản phẩm với giá ưu đãi !
 Samsung Plaza Hà Nội, 14 Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Hà Nội
Thông số kỹ thuật
Màn hình
Loại tiviTV Mini LED
Kích cỡ màn hình65 Inch
Độ phân giải3840 × 2160 (4K UHD)
Công nghệ hình ảnh– Công nghệ Mini LED
– Công nghệ Pure Spectrum Color
– Công nghệ Motion Xcelerator
– Công nghệ Supreme Mini LED Dimming
– Công nghệ Contrast Enhancer
– Công nghệ Color Booster
– 4K Upscaling
– Công nghệ HDR
– Football Mode
Bộ xử lýBộ xử lý Mini LED Processor 4K
Âm thanh
Loa– Hệ thống loa 2CH
– Công suất 20W
Công nghệ âm thanh– Object Tracking Sound (OTS Lite)
– Adaptive Sound
– Q-symphony
Kết nối
Cổng InternetWifi
BluetoothBluetooth 5.3
Cổng HDMI3 x HDMI
Cổng USBUSB – A
Tính năng thông minh
Hệ điều hànhTizen™
Ứng dụng sẵnYouTube
Netflix
FPT Play
TV 360
VieON
RemoteĐiều khiển One Remote Control tích hợp Solar Cell Remote
Trợ lý ảoTrợ lý Vision AI Companion (VAC)
Tìm kiếm giọng nóiTrợ lý ảo Tiếng Việt Bixby
Thông số kỹ thuật khác
Nơi sản xuấtViệt Nam
Năm ra mắt2026
Kích thước1444.1 x 882.2 x 222 mm
Kích thước không chân1444.1 x 831.2 x 76.8 mm
Khối lượng14.5 kg
Khối lượng không chân14.2 kg
Based on 0 reviews
0.0 overall
0
Be the first to review “Tivi Samsung Mini LED 65 inch UA65M71H”