Thiết kế Smart Tivi AI 4K 50 Inch Toshiba 50C350RP
Công nghệ hình ảnh
.webp)
.webp)
Công nghệ âm thanh
- Tổng công suất loa 36W với hệ thống loa 2 kênh kênh đáp ứng tốt nhu cầu nghe nhạc, xem phim trong không gian lớn.
Hệ điều hành
- Tivi 50 inch với hệ điều hành VIDAA U9 giao diện đơn giản và dễ làm quen, người dùng có thể truy cập nhanh các ứng dụng phổ biến như Netflix, YouTube, VieON, FPT Play. Tính năng cá nhân hóa giúp trải nghiệm sử dụng tiện lợi.
Tiện ích
Smart Tivi AI 4K 50 Inch Toshiba 50C350RP là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai muốn nâng cao không gian sống của mình. Với thiết kế màn hình 55 inch đẹp mắt tinh tế, khả năng tái tạo nội dung 4K tuyệt vời, công nghệ âm thanh đỉnh cao, tất cả đều tạo nên một trải nghiệm giải trí phong phú.